vochongtoi.forum-viet.net
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

nghe cuộc sống - nghĩ bản thân - viết chia sẻ - nhận đồng cảm

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
Admin
Em thất tình...Em buồn...Em khổ..Rồi em khóc...bình thường như bao người con gái khi yêu... I_vote_lcapEm thất tình...Em buồn...Em khổ..Rồi em khóc...bình thường như bao người con gái khi yêu... I_voting_barEm thất tình...Em buồn...Em khổ..Rồi em khóc...bình thường như bao người con gái khi yêu... I_vote_rcap 
linhxinh
Em thất tình...Em buồn...Em khổ..Rồi em khóc...bình thường như bao người con gái khi yêu... I_vote_lcapEm thất tình...Em buồn...Em khổ..Rồi em khóc...bình thường như bao người con gái khi yêu... I_voting_barEm thất tình...Em buồn...Em khổ..Rồi em khóc...bình thường như bao người con gái khi yêu... I_vote_rcap 
yeu_chong
tuquynh
ducthuanendlesslove
phaleviet
haithuan86
romantices2002
gianggiangonline
thannuoc
April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     
CalendarCalendar
Statistics
Diễn Đàn hiện có 82 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: Vương

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 123 in 77 subjects
Latest topics
» Có phải "cơn bão" rồi sẽ tan?
Em thất tình...Em buồn...Em khổ..Rồi em khóc...bình thường như bao người con gái khi yêu... I_icon_minitimeThu Mar 08, 2012 3:01 pm by ngoisaomayman_vn

» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
Em thất tình...Em buồn...Em khổ..Rồi em khóc...bình thường như bao người con gái khi yêu... I_icon_minitimeFri Mar 02, 2012 3:34 pm by tuquynh

» vietpon mua sản phẩm chất lượng, giá tốt.
Em thất tình...Em buồn...Em khổ..Rồi em khóc...bình thường như bao người con gái khi yêu... I_icon_minitimeFri Oct 07, 2011 3:52 pm by tuquynh

» tìm bạn trai tâm sự chiện thầm kín
Em thất tình...Em buồn...Em khổ..Rồi em khóc...bình thường như bao người con gái khi yêu... I_icon_minitimeSun Oct 02, 2011 3:36 am by bluesky240391

» dạy khiêu vũ tại hà nội
Em thất tình...Em buồn...Em khổ..Rồi em khóc...bình thường như bao người con gái khi yêu... I_icon_minitimeThu Sep 15, 2011 4:09 pm by quyfu

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Em thất tình...Em buồn...Em khổ..Rồi em khóc...bình thường như bao người con gái khi yêu... I_icon_minitimeWed Sep 07, 2011 10:17 am by tuquynh

» TÌM CHỊ EM PHỤ NỮ TÂM SỰ TÌNH DỤC
Em thất tình...Em buồn...Em khổ..Rồi em khóc...bình thường như bao người con gái khi yêu... I_icon_minitimeFri Sep 02, 2011 12:47 am by minhduc

» Cùng tâm sự bạn ạ
Em thất tình...Em buồn...Em khổ..Rồi em khóc...bình thường như bao người con gái khi yêu... I_icon_minitimeFri Aug 12, 2011 9:49 am by motgoctruoirieng

»  Chocolate tình yêu! ♥
Em thất tình...Em buồn...Em khổ..Rồi em khóc...bình thường như bao người con gái khi yêu... I_icon_minitimeWed Jun 29, 2011 9:01 am by gianggiangonline

Social bookmarking
Social bookmarking reddit      

Bookmark and share the address of vochongtoi.forum-viet.net on your social bookmarking website

Bookmark and share the address of vochongtoi.forum-viet.net on your social bookmarking website
Poll
Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 20 người, vào ngày Mon Jun 08, 2020 2:26 pm

Em thất tình...Em buồn...Em khổ..Rồi em khóc...bình thường như bao người con gái khi yêu...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
romantices2002

romantices2002

Em thất tình...Em buồn...Em khổ..Rồi em khóc...bình thường như bao người con gái khi yêu... Empty
Bài gửiTiêu đề: Em thất tình...Em buồn...Em khổ..Rồi em khóc...bình thường như bao người con gái khi yêu...   Em thất tình...Em buồn...Em khổ..Rồi em khóc...bình thường như bao người con gái khi yêu... I_icon_minitimeMon Jun 07, 2010 7:28 pm

Em thất tình...Em buồn...Em khổ..Rồi em khóc...bình thường như bao người con gái khi yêu...

Em tưởng chỉ mỗi em trên thế gian này phải chịu cảm giác đau đớn đó...em đã nghĩ vậy...Nhưng từ khi vào diễn đàn này, em mới thấy...khối người còn khổ hơn em...

Giờ này...ở nơi nào nó...chắc có người đang nằm 1 mình, nghĩ vẩn vơ với 1 tá câu hỏi tại sao, có người đang trùm mền..và lau nước mắt..có người đang chìm trong men rượu để quên đi những đắng cay giữa đời thường...nhưng ai cũng vậy...đều vì 1 chữ YÊU...

Em đọc bài của các chị trên diễn đàn, rồi em ngẫm lại mình của những ngày thất tình...vì yêu 1 người mà em trở thành ngây dại...đến ngu ngơ...rồi sai lầm...

Giờ đây khi mọi chuyện đã qua đi, em mới nhận ra rằng..tất cả mọi lỗi lầm là của em...chỉ có em mới gây ra đau khổ cho mình...chỉ có em mới cho phép ng ta làm mình đau khổ...chứ nếu em ko cho phép...thì sao anh có đủ quyền lực để làm em đau...?

Chẳng ai có thể đủ tư cách để chà đạp lên tình yêu của em, những gì em làm thì tự em chịu, và chẳng ai ai dám chê trách những trái tim bé bỏng nhưng đầy máu cho 1 tình yêu...chẳng ai dám trách em...chỉ duy nhất mình em...tự trách mình...

Tình yêu là điều thiêng liêng, là hạnh phúc giữa cho và nhận...em vẫn luôn tin rằng trên đời này có nhiều "đàn ông tốt"....chẳng thiếu đâu...không có anh, em vẫn sống anh àh, có khi lại còn sống tốt...Xa anh, em đau thật, nhưng mới tỉnh táo để tháo tấm màn đã che con mắt em suốt thời gian yêu anh...

Giá như...anh tốt với em, àh không, trên đời này chẳng ai là thật tốt hay thật xấu cả, em ko dám phán xét anh...em chỉ giá như là...anh "cư xử" với em "như 1 người đàn ông"...thì dù chia tay, em cũng sẽ dành cho anh 1 sự nể trọng cần thiết..và sẽ ko tiếc vì dành hết mấy trời cho 1 người như anh...nhưng...lại nhưng...ANH CƯ XỬ TỆ QUÁ...

Đàn ông...lúc yêu thì gì cũng làm đc...lúc người ta mang thai đứa con của mình thì nhẫn tâm đi theo người khác...và lại yêu người khác theo cái cách mà "anh đã từng yêu em"...

Đàn ông...lúc dc tha thứ cho những lỗi lầm thì nghĩ rằng "đó là chuyện đương nhiên"...chứ đâu biết rằng..nỗi dằn xé trong lòng người con gái là lớn thế nào khi quyết định nói 2 chữ "tha thứ"...

Đàn ông...là ham muốn tình dục...và khi ko đáp ứng đc hết...thì với 1001 lý do..."chia tay em nhé. mình ko hợp nhau"

Đàn ông như thế...em thấy nhiều rồi anh àh...

Em với anh...chẳng tình dục, chẳng hôn nhân, chẳng con cái...chỉ duy nhất tình yêu...vậy mà so với những ng đàn ông em đã từng thấy, anh cũng chẳng khác gì...

Những năm tháng bên nhau, hết mấy lần chia tay, em cho anh cơ hội ko phải vì em còn yêu anh nhìu đâu, vì tình yêu thì còn có thể vun đắp, em quay lại...vì em tin cái gọi là "phẩm chất" của anh...nhưng đến ngày hôm ấy...cái cách anh cư xử với em đó...anh nhớ ko?...làm em cảm thấy...anh thật "đáng sợ"...

Thương cho em đã mù suốt mấy năm nay. Chúc mừng em đã kịp chữa bệnh...

Những nỗi tuyệt vọng anh gây ra cho em...anh nhớ ko? chẳng biết từ bao giờ...em đã nhìn vào những sự tuyệt vọng đó mà vươn lên...em có cần cám ơn anh ko nhỉ?

Ngày xưa chia tay, em trùm mền khóc, uống cho quên đời...

Hôm nay chia tay, em tạ ơn Trời...

Sáng nay thức dậy...em thấy nắng trong lòng....

Cuộc đời đó....có bao lâu...mà hững hờ .....
yeu_chong

yeu_chong

Em thất tình...Em buồn...Em khổ..Rồi em khóc...bình thường như bao người con gái khi yêu... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em thất tình...Em buồn...Em khổ..Rồi em khóc...bình thường như bao người con gái khi yêu...   Em thất tình...Em buồn...Em khổ..Rồi em khóc...bình thường như bao người con gái khi yêu... I_icon_minitimeTue Jun 08, 2010 8:38 am

Uhm em (ko bít em bao nhiêu tuổi nhưng xin phép xưng chị nha)...chị cũng từng rơi vào hoàn cảnh như em đấy.CHị cũng từng đau khổ, đau đáu với nỗi lòng mình, đã từng thấy đàn ông đáng sợ (Đàn ông nếu vấp chuyện như này cũng sẽ thấy đàn bà đáng sợ ^^) Nhưng em hãy mở lòng đón nhận nhé, bởi chắc chắn sẽ có 1 ng đàn ông sinh ra là cho mình- là của mình, dù ng đó tốt hay xấu. Giờ chị cũng đang rất HP với TY của mình. Anh ấy tuy ko phải là ng hoàn hảo, nhưng chị yêu anh ấy hoàn hảo em ạ. Thử như chị xem Laughing

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bạn định làm ăn gì? đã từng Buôn bán? cần học hỏi - trao đổi - liên kết làm ăn? tư vấn của người khác?
» Bạn định làm ăn gì? đã từng Buôn bán? cần học hỏi - trao đổi - liên kết làm ăn? tư vấn của người khác?
»  Chocolate tình yêu! ♥
» Mình buồn quá
» NẾU MỖI NGƯỜI CÓ THÊM MỘT CƠ HỘI NỮA THÌ SAO?